Thai Mazda CX-5 Club,CX-5 Club Thailand,ราคา Mazda CX-5, สเปค CX-5 Specs,ชุดแต่ง CX-5 Promotions...

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

Lamina Special Series
Mirage Audio รัชดา-ลาดพร้าว Van Paradise
B3 B4
B5 B6
BT Autosport

วิธีโพสต์รูปลงใน Thaimazdacx5club.com | @+ สมาชิก CX-5 แนะนำตัว +@ | ติดต่อ Admin เพื่อลงโฆษณา

:Emo-17: +@+ Register +@+ Sticker +@+ :Emo-32:

15 ก.พ. 58...วันกำเนิด new ThaiMazdaCX5club โดยสมาชิกและเพื่อสมาชิก

~ โปรโมชั่นพิเศษสำหรับสมาชิกคลับ CX-5 ในช่วงนี้ ~

Interface Android + Digital TV For Mazda CX-5 MC

เสื้อ ThaiMazdaCX5Club รุ่นที่ 3

New+n+Evens

NewStickerClubSeatAdjust_open

~!@- กฎกติกาและวิธีการใช้ ChatBox สำหรับชาว ThaiMazdaCX5Club -@!~

ผู้เขียน หัวข้อ : ประกาศรายชื่อผู้โชคดี ตอบถูกใจให้ติ๊กเกอร์แบบตัดฟรี  (อ่าน 3109 ครั้ง)

leksamsouy

• Hero Member
  • พลังน้ำใจ : 13
  • สมาชิกลูกบ้านหมายเลข006

ได้รับแล้ว ติดกันด้วยนะครับ  emo-67 emo-67  พบปะกันจะได้ทักทายกัน

ตอนนี้กะลังพยายามหาสิทธิ์ประโยชน์ให้กับสมาชิกโดยใช้ sticker club เป็นตัวพิจารณาครับ  :Emo-24:

อย่าแจกเพลิน รบกวนแอดมินจ่ายเงินซื้อติดรถตัวเองด้วยนะครับ
ไปแอบส่องแถวไหนมาหว่า :Emo-36:..ข้อมูลลึกจริง  :Emo-15: :Emo-15:
แหม..แอดมินที่ดีก็ต้องจัดให้สมาชิกก่อนสิครับ จริงป่ะ.. :Emo-05:
เสียเงินซื้อซิครับ แอดมินไม่ควรรอของฟรี emo-87

GreyScale

• Global Moderator
  • พลังน้ำใจ : 47
  • สมาชิกหมายเลข 5

ได้รับแล้ว ติดกันด้วยนะครับ  emo-67 emo-67  พบปะกันจะได้ทักทายกัน

ตอนนี้กะลังพยายามหาสิทธิ์ประโยชน์ให้กับสมาชิกโดยใช้ sticker club เป็นตัวพิจารณาครับ  :Emo-24:

อย่าแจกเพลิน รบกวนแอดมินจ่ายเงินซื้อติดรถตัวเองด้วยนะครับ
ไปแอบส่องแถวไหนมาหว่า :Emo-36:..ข้อมูลลึกจริง  :Emo-15: :Emo-15:
แหม..แอดมินที่ดีก็ต้องจัดให้สมาชิกก่อนสิครับ จริงป่ะ.. :Emo-05:
เสียเงินซื้อซิครับ แอดมินไม่ควรรอของฟรี emo-87
emo-52 emo-52 emo-52

Xcellent

• Full Member
  • พลังน้ำใจ : 7

ปิดการแจกสติ๊กเกอร์ค่ะ
..ตามมติของคลับเห็นสมควรว่าจะให้ติ๊กเกอร์แบบตัดกับทุกท่านที่ร่วมสนุกกับเรา เย้ๆๆๆ ตามรายนามดังต่อไปนี้
Leksamsouy
Mickey-Jung
ชิNoบุ
Xcellent
Thanee
Yung_
M_mogen
รายนามทั้งหมดนี้ pmแจ้งที่อยู่ให้สุดสวยด้วยค่ะ ยินดีกับทุกท่าน ปิดการแจก#เย้ๆๆๆๆ ขอบคุณที่ร่วมสนุก เจอกันใหม่กับกิจกรรมแจกๆๆในไม่ช้า  emo-74

Mickey-Jung อันนี้คือ Mixkey_jung ใช่ไหมค่ะพี่ติ๊ก

อิอิ ดีใจสุดๆเลยยย
PM ที่อยู่ให้แล้วนะค่ะ

:Emo-23:
ยังไม่เห็นpmมาเลยค่ะ อยากแจกแล้ววววววว emo-74

พี่ติ๊ก PM ไปแล้ว มัน Error
งั้น ส่งที่อยู่ตรงนี้เลยนะคะ

นางสาวศิริพร วลัยอักษรลิขิต
หมู่บ้านเพชรเกษม 3
ถนนเพชรเกษม
578 เพชรเกษม 94
แขวงบางแคเหนือ
เขตบางแค
กทม
10160

:Emo-35: :Emo-35:
ขออนุญาตแจ้งตรงนี้ด้วยอีกคน สงสัย PM ไม่ได้อ่ะครับ :Emo-05:
สมภพ เทพนิมิตร
35/5 หมู่ 2 ต.วังแซ้ม อ.มะขาม จ.จันทบุรี 22150 ครับ
 :Emo-35: :Emo-35: :Emo-35: :Emo-35: :Emo-35: :Emo-35:

ชิNoบุ

• พลังน้ำใจ : 2
  • สมาชิกเลขที่ 739

ของผมก็คงไม่ได้ครับ 275/193 ม.1 ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ จ.สมุทรปราการ 10290  emo-67 emo-67

GreyScale

สำหรับผู้ที่ได้รับรางวัล รบกวน PM ที่อยู่จัดส่งไปให้คุณ Tik ใหม่นะครับ
เพราะก่อนหน้านี้ระบบกล่องข้อความส่วนตัวมีปัญหาใช้งานไม่ได้
ตอนนี้น่าจะโอเคแล้วครับ

ขอบคุณครับ

Xcellent

PM ใช้ได้แล้วครับผม emo-63

PM ไปให้คุณ Tik ใหม่หล่ะคร้าบ
 :Emo-35: :Emo-35: :Emo-35: :Emo-35:

Tikky

• พลังน้ำใจ : 43
  • สมาชิกหมายเลข 009 ^!^

จัดส่งให้4ท่านก่อนนะค่ะ มีคุณธานี คุณสมภพ คุณชิNoบุ คุณศิริพร. ..ส่วนท่านอื่นๆรบกวนแจ้งที่อยู่ในการจัดส่งให้ติ๊กด้วยนะค่ะขอบคุณค่ะ

GreyScale

เสาร์นี้จัดส่งแล้วนะค่ะใครยังไม่แจ้งที่อยู่รีบเลยรีบเลย.....สวยมากขอบอก

ที่สวยมากนี่คือ sticker ใช่มั๊ย เข้าใจตรงกันนะ :Emo-09:

Xcellent

เสาร์นี้จัดส่งแล้วนะค่ะใครยังไม่แจ้งที่อยู่รีบเลยรีบเลย.....สวยมากขอบอก

ที่สวยมากนี่คือ sticker ใช่มั๊ย เข้าใจตรงกันนะ :Emo-09:
:Emo-09:

m_mogen

• พลังน้ำใจ : 5
  • MY 2016

Pm ไปแล้วนะครับที่คุณติ๊ก นะคร๊าบ emo-60

euad54yalaCX5

• Jr. Member
  • **
  • พลังน้ำใจ : 0

ตามนั้น

fon9919

• Newbie
  • *

อยากได้บ้าง

sermcx5

อ่านและได้รู้ประวัติ  เยี่ยมครับ
TSUNAMI Nco847 Signal Electronic 3rd

R-go

sudyod

• พลังน้ำใจ : 1

สวยครับ
Sudyod Creation

C1
C2
 photo ThaiMazdaCX5club_Board_main02_resize800_zps7997e915.jpg

ThaiMazdaCX5Club เว็บบอร์ดสำหรับพูดคุย แลกเปลี่ยน ความรู้ ความคิดเห็น ซื้อ-ขาย, ราคา MazdaCX5, สเปค, โปรโมชั่น, โชว์รถ, อวดของแต่งรถ....