Thai Mazda CX-5 Club,CX-5 Club Thailand,ราคา Mazda CX-5, สเปค CX-5 Specs,ชุดแต่ง CX-5 Promotions...

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

A1
Mirage Audio รัชดา-ลาดพร้าว Van Paradise
B3 B4
B5 B6
BT Autosport

วิธีโพสต์รูปลงใน Thaimazdacx5club.com | @+ สมาชิก CX-5 แนะนำตัว +@ | ติดต่อ Admin เพื่อลงโฆษณา

:Emo-17: +@+ Register +@+ Sticker +@+ :Emo-32:

15 ก.พ. 58...วันกำเนิด new ThaiMazdaCX5club โดยสมาชิกและเพื่อสมาชิก

~ โปรโมชั่นพิเศษสำหรับสมาชิกคลับ CX-5 ในช่วงนี้ ~

Interface Android + Digital TV For Mazda CX-5 MC

เสื้อ ThaiMazdaCX5Club รุ่นที่ 3

New+n+Evens

NewStickerClubSeatAdjust_open

~!@- กฎกติกาและวิธีการใช้ ChatBox สำหรับชาว ThaiMazdaCX5Club -@!~

ผู้เขียน หัวข้อ : TYPESRACING>รอบคัน kenstyle minor /Paddle shift /ชุดแต่ง ADMIRATION / ODULA /etc  (อ่าน 43342 ครั้ง)

typesracing

• Full Member
  • พลังน้ำใจ : 3

อัพเดทแบบรวดเร็วทันใจครับ  Facebook.com/typesracing

ช่องทางใหม่ในการติดต่อร้าน typesracing ผ่าน line@official
http://line.me/ti/p/%40ezb3979f
หรือแอดผ่าน QR code
หรือไอดีใหม่ id: @types (มีแอด)

New ! สามารถเพิ่มโลโก้ตรงกลางได้ครับ เป็นโลโก้กระจกสำหรับ กันชนหน้า kenstyle minor

รอบคัน CX5 kentstyle minor change ครับเรามีจำหน่ายแล้วครับสอบถามกันติดตั้งเนียน ๆ ได้เลยครับ

New Arrival ! Front bumper CX5 Kenstyle ตัวเต็มมาแล้วครับ  emo-86

ครอบกระจังหน้าโครเมียมกับครอบไฟตัดหมอกโครเมียมครับ

logo กระจกมาสด้า CX5

NEW ! Paddle shift CX5  ของมาแล้วนะครับสนใจสอบถามราคาพร้อมติดตั้งได้ครับผม...

ในรูปเป็น mazda BM เราติดตั้งมาแล้วมากกว่า 30 คันครับ  ;D

IN STOCK LED fog light เนียน ๆ ของ cx5 มีของเลยครับผม... !!!

CX5 ขึ้นแบบจากพาร์ทแท้ญี่ปุ่นครับ งานคม ๆ เชิญทางนี้  emo-69

ปลายท่อคู่แฝด Admiration style

Admiration แบบกระจังเดิม ก็เก๋ไปอีกแบบครับ

ฝากระโปรง MPS ใน CX5

สปอยเลอร์ knightsport เท่์ห์ ๆ ใน CX5

ครอบกระจกมองข้างเคฟล่าเงา ๆ งามๆ แบบใช้ของแท้โรงงานมาทำแบบไม่ได้เป็นแบบครอบครับ

กระจังหน้า admiration carbon แท้ ๆ ครับ

ODULA mazda CX5 ด้านหน้าเปลี่ยนกันชน ด้านหลัง เพิ่มตัวประกบครับ

ข้างหลังตรงท่อตัดดำดูแปลกตาดีเหมือนกัน

เพิ่มความหนาด้วยการประกบข้างเดิมออก แล้วใส่ชิ้นข้างของ TOP LINE เพิ่มความสปอร์ตครับ

ครอบตัดหมอกเคฟล่า kenstyle สวย ๆ ครับ

ไฟท้าย Crystal Eye ครับ

ชุดแต่ง kenstyle 12 ชิ้น

ปลายท่อรุ้ง CX5 ตรงรุ่น

ค้ำ Autoexe CX5

ท่อแท้ HKS hyperpower นำเข้าญี่ปุ่น สอบถามมากันได้นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2017, 21:02:44 โดย typesracing »

typesracing

Re: สุดยอดชุดแต่ง Mazda minagi
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 23:32:24 »

admiration Half full set รอบคันครับพร้อมปลายท่อ ADMIRATION งามจริง ๆ ครับ เรียบแต่ดูดุดัน สวยงามจริง ๆ ลูกค้ารีเควสมาขอสีดำตัดดำด้านรอบคันทำให้เพิ่มความเรียบแต่แฝงความลงตัวกับสีรถได้ดีจริง ๆครับ ใครสนใจ set นี้ทักเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2017, 20:31:03 โดย typesracing »

typesracing

Re: สุดยอดชุดแต่ง Mazda minagi ( ลดทันทีสำหรับนายแบบ 30 % )
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2013, 18:39:13 »

ภาพจากลูกค้าที่ถอยมาสด้าทุกคันต้องมาแต่งกับเราตลอด ขอบคุณครับ
ลิ้นหน้า admiration half - ทำสีขาวตัดดำสวยงามจริง ๆ ครับ
ข้าง admiration
หลัง kenstyle
สปอยเลอร์ autoexe carbon
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2017, 20:34:01 โดย typesracing »

typesracing

Good morning with CX5 jetblack admiration half ด้านหน้าและข้างพร้อมครอบไฟตัดหมอก LED ด้านหลังเป็น kenstyle รอบคันตัดด้วยเส้นแดง soulred ดุดันงามหมดจดจริง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2017, 20:37:01 โดย typesracing »

typesracing

Re: สุดยอดชุดแต่ง Mazda minagi ( ลดทันทีสำหรับนายแบบ 50 % )
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 11:40:54 »

รู้จัก typesracing กันหรือยังครับชาว CX5 ?

สร้างแบบและผลิตไฟเบอร์ และพลาสติกเป็นของตัวเองได้แล้วครับ
ไฟเบอร์เราผลิตเองขึ้นโมเอง / พลาสติกเราส่ง sub โรงงานรายใหญ่ครับ

้มีลิฟท์ยกรถไว้บริการลูกค้าทำให้การติดตั้งง่ายขึ้นกว่าไม่มีลิฟท์

อยู่ในใจกลางเมืองสะดวกสบายห่างจากรถไฟฟ้าประมาณ 15 นาที

ห้องพ่นสีระบบม่านน้ำ แต่มันไม่สำคัญเท่า เราดูแลงานสีไม่ปล่อยให้งานไม่ดีออกไปเด็ดขาด

และเรายังมี company ที่ดิวอยู่กับญี่ปุ่นที่สามารถสั่งของหลายรายการทั้งเล็กและใหญ่
จนเหมือนมีร้านของแต่งอยู่ที่ประเทศไทยกันเลยทีเดียวสามารถสั่งของจากญี่ปุ่นทั้งใน
และนอก 0 มาสด้าอย่างสะดวกครับ

สนใจมาร้านและรายเอียดเพิ่มเติม

line id  : typesracing

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2016, 15:59:53 โดย typesracing »

typesracing

Re: สุดยอดชุดแต่ง Mazda minagi ( ลดทันทีสำหรับนายแบบ 50 % )
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2013, 18:56:25 »

นอกจากจะติดตั้งไฟใน มาสด้า 2 ได้เรายังแปลงไฟใส่ CX5 ที่เรียกว่าน่าจะรายเดียวในประเทศไทยครับ สนใจการติดตั้งไฟหน้า
line id : typesracing

ครอบกระจกคาร์บอน CX5 แบบเปลี่ยนแทนที่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2017, 20:44:31 โดย typesracing »

mino1325

• Sr. Member
  • พลังน้ำใจ : 6

ถ้าสนใจเฉพาะครอบไฟตัดหมอกพร้อมไฟเดย์ไลท์ รับติดตั้งไหมครับ ขอราคาด้วยครับ

typesracing

กันชนหน้า kenstyle CX5 หน้าเต็ม พร้อมโลโก้และฐานโลโก้กระจก
กรอบกระจกแบบเปลี่ยแทนที่คาร์บอน
เสากลางคาร์บอนแท้
หลัง admiration
สปอยเลอร์ autoexe
ปลายท่อ admiration
รถไมเนอร์เชจใหม่เปลี่ยนแปลงไปมากพอสมควร ให้ดูเฉียบคมขึ้นแตกต่างจากขึ้นอื่นแบบมีสไตล์และเรียบร้อยกับ typesracing
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2017, 20:49:07 โดย typesracing »

typesracing

ติดตั้งนอกสถานที่ กับ kenstyle CX5 ที่ 0 บริการ เภตรา
เพิ่มค่าน้ำมันให้กับทางเราจะดูความเหมาะสมเป็นเคส ๆ บริการให้ถึงที่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2017, 20:51:32 โดย typesracing »

typesracing

ฝากระโปรง CX5 odula + ติดตั้งไฟหน้า LED daylight

ติดตั้ง paddle shift ใน CX5 ครับใช้งานได้จริง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2017, 20:55:56 โดย typesracing »

uncle

• Jr. Member
  • **
  • พลังน้ำใจ : 8

:Emo-10:
กระจังหน้า เป็นแบบMinagi เลยใช่มั้ยครับ :Emo-07:

typesracing

สวัสดีเช้าวันจันทร์ เริ่มงานกันต่อครับสำหรับใครรองานค้างตั้งแต่ปีใหม่ทะยอยทำกันนะครับรอนิดนึงเร่งให้ทุกท่านครับ..
admiration Half
กระจังหน้า admiration เพิ่มโลโก้กระจก พร้อมทำฐานพิเศษ
ครอบตัดหมอก + ไฟ LED
ข้าง admiration
สวยงามดุดันลงตัวครับ
สนใจ line id : typesracing
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2017, 20:58:15 โดย typesracing »

typesracing

typesracing

typesracing

Re: สุดยอดชุดแต่ง Mazda minagi อัพเดทความเคลื่อนไหว
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 22:54:56 »

ฝากระโปรง odula ใน CX5 ครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2017, 21:01:03 โดย typesracing »

C1
C2
 photo ThaiMazdaCX5club_Board_main02_resize800_zps7997e915.jpg

ThaiMazdaCX5Club เว็บบอร์ดสำหรับพูดคุย แลกเปลี่ยน ความรู้ ความคิดเห็น ซื้อ-ขาย, ราคา MazdaCX5, สเปค, โปรโมชั่น, โชว์รถ, อวดของแต่งรถ....