Thai Mazda CX-5 Club,CX-5 Club Thailand,ราคา Mazda CX-5, สเปค CX-5 Specs,ชุดแต่ง CX-5 Promotions...

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

Lamina Special Series
Mirage Audio รัชดา-ลาดพร้าว Van Paradise
B3 B4
B5 B6
BT Autosport

วิธีโพสต์รูปลงใน Thaimazdacx5club.com | @+ สมาชิก CX-5 แนะนำตัว +@ | ติดต่อ Admin เพื่อลงโฆษณา

:Emo-17: +@+ Register +@+ Sticker +@+ :Emo-32:

15 ก.พ. 58...วันกำเนิด new ThaiMazdaCX5club โดยสมาชิกและเพื่อสมาชิก

~ โปรโมชั่นพิเศษสำหรับสมาชิกคลับ CX-5 ในช่วงนี้ ~

Interface Android + Digital TV For Mazda CX-5 MC

เสื้อ ThaiMazdaCX5Club รุ่นที่ 3

New+n+Evens

NewStickerClubSeatAdjust_open

~!@- กฎกติกาและวิธีการใช้ ChatBox สำหรับชาว ThaiMazdaCX5Club -@!~

ผู้เขียน หัวข้อ : มาแล้ว!! เสื้อ ThaiMazdaCX5Club รุ่นที่ 3 ด่วนๆนะจ๊ะ เปิดสั่งถึงสินเดือนนี้!!!  (อ่าน 3716 ครั้ง)

Admin@CX5

• Administrator
  • Hero Member
  • พลังน้ำใจ : 59
    • thaimazdacx5club.com

!!!ในที่สุดก็ออกมาเสียทีครับกับเสื้อ ThaiMazdaCX5Club รุ่นที่ 3 ของเรา!!!   ยะฮู้ววว ~~
หมายเหตุ! หมดเขตการจองในวันที่ 9 สิงหาคม 2559 นะครับ

เนื่องจากมีการพูดถึงเสื้อคลับเรากันมาอย่างล้นหลาม ว่าเมื่อไหร่จะมีมาอีกซะที ในตอนนี้เราก็ได้มีการออกแบบเสื้อคลับในรุ่นที่ 3 ออกมาแล้ว สวยงามน่าใส่มากขอบอก และเราก็ได้คัดสรรใช้เนื้อผ้าอย่างดีในการทำเสื้อขึ้นมาในครั้งนี้ ผ้าที่ใช้เป็น ผ้า smart dry เกรดA ระบายอากาศได้ดี ไม่ยืด ไม่หด ไม่ย้วย สีไม่ซีด ขนไม่ขึ้น นะจ๊ะ

รูปแบบเสื้อจะเป็นแบบ POLO Standard เพื่อที่จะได้ใส่สบายในทุกเพศ ทุกวัย ทุกขนาด
โดยSizeเราจะแบ่งเป็น ชาย/หญิง ผู้ใหญ่/เด็ก ตามข้างล่างนี้เลยครับ

ขนาดSizeเสื้อผู้ใหญ่ชาย

ขนาดSizeเสื้อผู้ใหญ่หญิง

ขนาดSizeเสื้อเด็ก (อ้างอิงเฉพาะขนาดเสื้อนะครับ  ส่วนแบบเสื้อจะ Polo เหมือนกัน)

1. กิจกรรมนี้จัดทำขึ้นสำหรับสมาชิกที่ได้ทำการลงทะเบียนสมาชิกคลับและได้รับหมายเลขสมาชิกแล้วเท่านั้น (สมาชิกทุกระดับสามารถสั่งซื้อเสื้อคลับได้) ในกรณีที่ยังไม่ได้เลข ให้ใส่ว่า กำลังรอหมายเลขครับ

2. สมาชิกท่านใดยังไม่ได้ลงทะเบียน สามารถเข้าไปลงทะเบียนสมาชิกเพื่อรับหมายเลขสมาชิกได้ที่กระทู้นี้ครับ >> http://www.thaimazdacx5club.com/index.php?topic=7720.0

ขั้นตอน และกฏ-กติกา การสั่งจองเสื้อ:

1. อนุญาติให้สมาชิกแต่ละท่าน สามารถสั่งเสื้อจำนวนกี่ตัวก็ได้ แต่ต้องระบุsizeชายsizeหญิงให้ถูกต้อง

2. ++  เสื้อ 1 ตัว ราคา >> 450 บาท รวมค่าจัดส่ง (งานผ้าตัดต่อ2สี จึงแพงกว่าเสื้อGen2)

3. โอนเงินเข้าบัญชี
    >> นายอภินันท์ ศรีสาครบริสุทธิ์
    >> เลขที่บัญชี  844-2-14786-9  ธนาคารกสิกรไทย สาขาบิ๊กซี ราชดำริ
รบกวนช่วยโอนเป็นเศษสตางค์เพื่อความสะดวกในการตรวจสอบ เช่น 450.01 บาท

4. สั่งเสื้อโดยการ กรอกข้อมูลต่างๆ ทางแบบฟอร์มการสั่งเสื้อข้างล่างนี้เท่านั้น เสร็จแล้วให้กดปุ่ม "ส่ง" หรือ "Submit" ด้านล่างของแบบฟอร์ม
*** กรุณาอย่าโพสสั่งเสื้อที่กระทู้ หรือส่งทาง PM อย่างเดียว เพราะข้อมูลต่างๆจะไม่เข้าระบบ ทำให้ท่านอาจจะไม่ได้สิทธิ์ในการสั่งเสื้อครับ *** +++แต่ถ้ากรอกแบบฟอร์มสั่ง แล้วโพสตอบในกระทู้ด้วย ก็จะเป็นการดีมากเลยครับ+++

5. สามารถจองเสื้อได้ถึงวันที่วันนี้ ถึง 30 กันยายน 2559 (สิ้นเดือนนี้) โดยเสื้อจะทำการผลิตเสร็จประมาณ 3-4 สัปดาห์ แล้วก็เริ่มทำการทะยอยส่งครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2016, 15:23:28 โดย Jakapan_W »

Pla-O

• Jr. Member
  • **
  • พลังน้ำใจ : 2

มาแว้วววววววว :Emo-21: :Emo-21: :Emo-16:

byrd027

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ : 1

แหล่มเลยจ้า

ชิNoบุ

• Full Member
  • พลังน้ำใจ : 2
  • สมาชิกเลขที่ 739

ชาย XL 1 ตัว หญิง M  1 ตัว จัดส่งให้ถึงบ้านเก็บเงินปีหน้านะครับขอบคุณ

Alteisen

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ : 0

โอนไปแล้ว 800 อีก 100 จ่ายวันมีตติ้งได้ไหมครับ 555+

ชาย XL = 1 ตัว หญิง S = 1 ตัว ครับผม :Emo-24:

14th

• **

สีอะไรครับ ดูในคอมแล้วสีมันเพี้ยน

Jakapan_W

• Global Moderator
  • พลังน้ำใจ : 64
  • Member: 270

สีแดงเข้มๆ ออกแนวเลือดหมูประมาณนั้นครับ

สีอะไรครับ ดูในคอมแล้วสีมันเพี้ยน

14th

• **

สีแดงเข้มๆ ออกแนวเลือดหมูประมาณนั้นครับ

ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะสั่งตัวนึงครับ

DupontHC

• พลังน้ำใจ : 134
  • MEMBER NO. 3
    • ศูนย์เคลือบแก้ว Dupont Hyper Coat สาขาพหลโยธิน 24 & เบนซ์อมรรัชดา

สั่งไปแล้วนะครับ  ชาย L 2 ตัว โอนเงินแล้ว 900.88 บาท วันที่ 14/9/58 เวลา 17.53 น. ครับ

jomtatto

• Newbie
  • *

สั่งแล้วครับ เลขสมาชิก 588 jomtatto
เสื้อชาย size L โอนเงิน450.06บาท วันที่14-09-2559 เวลา20.14
ที่อยู่จัดส่ง
คุณนิวัฒน์ พงศ์ไพโรจน์
799 บ.โยโกกาวา(ประเทศไทย)จำกัด แผนกEGD
ถ.พระราม9 แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กทม10310

coong_cx5

• พลังน้ำใจ : 5

รุ่น 3 มาแล้ว สั่งเลยสิครับ รออะไร  :Emo-25:

ชาย xl 1 ตัว โอน 450.03 วันที่ 15/09/59 เวลา 7.19 น. ครับ ที่เหลือก็รอรับของ  emo-69

bankgamo

• Newbie
  • *

สั่งแล้วนะครับ 450.05 บาท เวลา 09.07 น. 15-09-2559
ชาย S 1 ตัวครับ  :Emo-24:

Alteisen

• Newbie
  • *

สั่งแล้วครับ
ชาย xl = 1
หญิง s = 1
โอน 800.09 เวลา 10.34 วันที่ 30/08/2559
จ่ายงานมีตติ้ง 100 บาทครับ ขอบคุณครับ emo-91

somsithw

• Sr. Member
  • พลังน้ำใจ : 9
  • Member No. 489 "Some Thing don't Change"

จองแล้วครับ

ชาย L
    19/09/59 7:11
    450.89

พี่ต๋อง.....!
"Well Done is better than Well Said"

KunKia

สั่งแล้ว ชาย L หญิง L อย่างละ 1 ตัว
โอน 23/9/59 เวลา 16.50 น. 900.03 บ.นะครับ

C1
C2
 photo ThaiMazdaCX5club_Board_main02_resize800_zps7997e915.jpg

ThaiMazdaCX5Club เว็บบอร์ดสำหรับพูดคุย แลกเปลี่ยน ความรู้ ความคิดเห็น ซื้อ-ขาย, ราคา MazdaCX5, สเปค, โปรโมชั่น, โชว์รถ, อวดของแต่งรถ....