Thai Mazda CX-5 Club,CX-5 Club Thailand,ราคา Mazda CX-5, สเปค CX-5 Specs,ชุดแต่ง CX-5 Promotions...

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

A1
Mirage Audio รัชดา-ลาดพร้าว Carforfun
B3 MPS
B5 B6
BT Autosport

วิธีโพสต์รูปลงใน Thaimazdacx5club.com | @+ สมาชิก CX-5 แนะนำตัว +@ | ติดต่อ Admin เพื่อลงโฆษณา

:Emo-17: +@+ Register +@+ Sticker +@+ :Emo-32:

15 ก.พ. 58...วันกำเนิด new ThaiMazdaCX5club โดยสมาชิกและเพื่อสมาชิก

~ โปรโมชั่นพิเศษสำหรับสมาชิกคลับ CX-5 ในช่วงนี้ ~

Interface Android + Digital TV For Mazda CX-5 MC

เสื้อ ThaiMazdaCX5Club รุ่นที่ 3

New+n+Evens

NewStickerClubSeatAdjust_open

~!@- กฎกติกาและวิธีการใช้ ChatBox สำหรับชาว ThaiMazdaCX5Club -@!~

ผู้เขียน หัวข้อ : กำลังจะได้รับรถเดือนหน้า เพื่อนๆติดฟิล์มเท่าไหร่กัน รถสีดำคะ  (อ่าน 1775 ครั้ง)

chivas

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ : 0

Lamina 60/80 ครับ บานหน้า ARL05C รอบคัน ARL05C ใช้ตั้งแต่รับรถมาไม่มีปัญหาครับ กันร้อนดีใช้ได้

pongcup

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ : 1

รับรถสัปดาห์หน้า อยากติด  V-Kool แต่หักส่วนลดหน้าร้านกับฟิล์มที่ศูนย์แถมแล้วก็ยังอยู่ที่ 28K
เลยหันไปมอง 3M Crystal line มีสมาชิกท่านใดใช้บ้างไหมครับ กันร้อน ok ไหม ราคาสุดท้ายอยู่ที่ 17k

Mew

• Jr. Member
  • **

ผมติด vox หน้า 60% ข้าง 80%
ใช้แล้วเป็นอย่างไรครับมืดดีไม๊  เซลให้  vox เหมือนกันหาข้อมูลอยู่ครับ

อั้ม

• Newbie
  • *

ส่วนตัวผมชอบ 3 เอ็ม รุ่นไพรเวซี่ มันดำดีครับ มีหลายเบอร์ ถูกกว่า คริสตันไลน์ ... ติดเเล้วเย็นเจี๊ยบครับ ข้างนอกมองเข้ามาก็ไม่ค่อยเห็น สมกับชื่อรุ่นไพรเวซี่เค้าน่ะครับ

boney01

• Newbie
  • *

ของผมขอศูนย์ไม่แถมฟิล์มเปลี่ยนเป็นเงินสดเอาไปติดเอง
ผมติด Vkool บานหน้า VK30 รอบคัน X15 ราคา 19,900
มีโปรลดราคาร้าน 27Speed ครับ

Chamni.k

• Newbie
  • *

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ emo-78 พอดีไปทดลองขับแล้วตกลงจองเลย รอจัดไฟแนนซ์ครับ

พอดีได้โปรแถมฟิล์มวีคูล ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ ติดเบอร์อะไรกัน

pepegirl

• Newbie
  • *

eugene_jp

• Newbie
  • *

Sea launch 60% รอบคัน

Ultra

• Newbie
  • *

มีใครติดฟิล์ม 3M Crystalline บ้าง แนะนำให้ด้วย ควรติดเท่าไหร่ดีครับ

ชายน้อย

• Newbie
  • *

หน้า40 ข้าง 80

Ultra

• Newbie
  • *

ทดลองติดก่อนด้วยฟิล์มแถม ด้านข้าง 80 กลางคืนมองยากมาก จึงลอกออกเปลี่ยนเป็น 60 และใช้ม่านเข้ารูปแทน กลางคืนมองถ้ามองยากก็เอาออกได้ครับ

tong1310

• Newbie
  • *

ส่วนตัว ออก all new CX5 สีน้ำเงินมาค่ะ ติด VOX Ceramic ที่ 0 แถมมาตอนออกรถ สามบานหน้า 60 สามบานหลัง 80 คุณภาพผ่านเลยค่ะ กันร้อน กัน แสงได้ดีมากๆ เอามือแตะที่กระจกตอนแดดจัดๆ รู้สึกอุ่นๆเล็กน้อยแค่นั้นเอง มองจากภายในออกไปก็สว่างดีค่ะ ทัศนวิสัยตอนกลางคืนก็ดี แต่บานหลังอาจจะมืดๆหน่อย ไม่แนะนำให้ติดที่บานหน้าค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2018, 10:53:04 โดย tong1310 »

C1
C2
 photo ThaiMazdaCX5club_Board_main02_resize800_zps7997e915.jpg

ThaiMazdaCX5Club เว็บบอร์ดสำหรับพูดคุย แลกเปลี่ยน ความรู้ ความคิดเห็น ซื้อ-ขาย, ราคา MazdaCX5, สเปค, โปรโมชั่น, โชว์รถ, อวดของแต่งรถ....